Zoezi hili linaakisi imani ya chuo kwamba maendeleo endelevu hayaishii darasani pekee.

Jema Institute of Technology Chuo Challenge
Academics / News & Events Chuo Challenge By Admin 20 April 2025

JIT — Tunajenga elimu, tunakuza ujuzi na tunapanda mbegu za maendeleo endelevu kwa ajili ya vizazi vijavyo.

Zoezi hili linaakisi imani ya Jema Institute of Technology kwamba maendeleo endelevu hayaishii darasani pekee, bali yanahusisha pia utunzaji wa mazingira na ujenzi wa mustakabali bora kwa vizazi vijavyo. Kupitia zoezi la upandaji miti katika eneo la Nyashishi, ambako ujenzi wa chuo kikubwa cha JIT unaendelea kupangwa au kutekelezwa kulingana na hatua za mradi, chuo kinaonesha dhamira yake ya kuunganisha maendeleo ya miundombinu na uhifadhi wa mazingira.

Upandaji wa miti ni uwekezaji wa muda mrefu unaochangia kuboresha mazingira, kuongeza kivuli, kusaidia kuhifadhi unyevunyevu wa udongo na kupendezesha eneo la chuo. Aidha, zoezi hili linatoa somo muhimu kwa wanafunzi na jamii kuhusu wajibu wa kila mmoja katika kulinda mazingira na kutumia rasilimali za asili kwa uangalifu.

Tunajenga elimu, tunakuza ujuzi na tunapanda mbegu za maendeleo endelevu kwa ajili ya vizazi vijavyo

Jema Institute of Technology inaamini kuwa chuo bora si mahali pa kupata maarifa pekee, bali pia ni sehemu ya kujenga maadili, uwajibikaji na utamaduni wa kutunza mazingira. Kwa hiyo, upandaji miti katika eneo la Nyashishi ni hatua yenye maana katika safari ya kujenga mazingira rafiki, salama na endelevu yatakayosaidia shughuli za elimu na maendeleo ya taasisi kwa miaka mingi ijayo.

JIT — Tunajenga elimu, tunakuza ujuzi na tunapanda mbegu za maendeleo endelevu kwa ajili ya vizazi vijavyo.

Join the Conversation

Share your thoughts about Chuo Challenge and academic excellence at JIT.

0 Comments

Please keep your comments respectful and relevant to the discussion.

Comments & Discussion

Read what visitors are saying about this story.

0 Comments

No comments yet

Be the first to share your thoughts on this article.